Tôi là một INFLUENCER Tôi là một thương hiệu
Tôi là một INFLUENCER Tôi là một thương hiệu

Adam Savage’s Tested YouTube Channel Analytics and Report

Adam Savage’s Tested Trang phân tích dữ liệu Youtube (Dữ liệu cập nhật ngày 2020-02-29)
Đã tham gia YouTube trên: 2010-03-08Quốc gia: Hoa Kỳ  Ngôn ngữ: Tiếng Anh 
Tổng số đăng ký Live Sub Count
4.84TR 
Tổng số lượt xem
900.51TR  0.02%
Lượng view trung bình
213.1N  1.5%
Tổng video
4.1N 
Thẻ kênh
Xếp hạng toàn cầu
1,880th  (Top 1%)
Xếp hạng quốc gia/khu vực
666th  (Top 1%)
Sao điểm Nox
  2.95 
Video đã xuất bản
24  (Tháng gần đây)
Thu nhập đối tác dự tính(Hàng tháng)
707.96TR-2.19TỶ
Thu nhập dự tính
62.39TR  (Mỗi video)
Adam Savage’s Tested Bảng dữ liệu kênh YouTube 
Adam Savage’s Tested Dữ liệu lịch sử của người đăng ký (1 năm gần đây)
Hằng ngày
Toàn bộ
Mẹo: YouTube chỉ hiển thị ba chữ số số người đăng ký, vì vậy đường cong có một số thay đổi
Adam Savage’s Tested Lượt xem dữ liệu lịch sử (1 năm gần đây)
Hằng ngày
Toàn bộ
Adam Savage’s Tested So sánh dữ liệu hàng ngày và lượt xem 
7 gày
30 ngày
Views
Subs
Subs for the Last 7 Days: Subs-Compare to previous Last 7 Days:
Adam Savage’s Tested Dự đoán tương lai (1 năm tới)
tuần Độ tương tác trung bình 30 video đăng gần đây nhất
Biểu đồ lượt xem video
Avg.Views0
Video được xem nhiều nhất từ Adam Savage’s Tested Kênh Youtube
2.58TR Views· 2020-01-23 Ngày xuất bản· 75.02N Lượt thích· 8.38N Bình luận

Don't miss out on our Year with Spot videos! Subscribe (and click the bell for notifications): http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=testedcom Adam welcomes a new member to the Tested family: Boston Dynamics' Spot robot! All throughout this year, Adam will be conducting builds and projects with Spot, integrating it into the workshop and taking it on adventures in the field. The first thing to do is test Spot's capabilities at an outdoor training course! Our Year with Spot commences! Shot and edited by Gunther Kirsch Subscribe for more videos (and click the bell for notifications): http://www.youtube.com/subscription_center?add_user=testedcom Twitter: http://www.twitter.com/testedcom Facebook: http://www.facebook.com/testedcom Instagram: https://www.instagram.com/testedcom/ Tested is: Adam Savage http://www.twitter.com/donttrythis Norman Chan http://www.twitter.com/nchan Simone Giertz http://www.twitter.com/simonegiertz Joey Fameli http://www.joeyfameli.com Gunther Kirsch https://guntherkirsch.com Ryan Kiser https://www.instagram.com/ryan.kiser Jen Schachter http://www.jenschachter.com Kishore Hari http://www.twitter.com/sciencequiche Sean Charlesworth http://www.twitter.com/cworthdynamics Jeremy Williams http://www.twitter.com/jerware Kayte Sabicer https://www.instagram.com/kaytesabicer Bill Doran https://twitter.com/chinbeard Ariel Waldman https://youtube.com/arielwaldman Darrell Maloney http://www.twitter.com/thebrokennerd83 Kristen Lomasney https://twitter.com/krystynlo Intro bumper by Abe Dieckman Set design by Danica Johnson http://www.twitter.com/saysdanica Set build by Asa Hillis http://www.asahillis.com Thanks for watching! #AdamSavage #BostonDynamicsSpot

Video mới nhất từ Adam Savage’s Tested Kênh Youtube
Dự tính độ tuổi và tỉ lệ giới tính của người hâm mộ 
Dự tính phân bố vị trí địa lý của người hâm mộ 
Adam Savage’s Tested Người xem tích cực phân phối thời gian
Adam Savage’s Tested người xem tích cực.
Adam Savage’s Tested10 nhận xét trong video 10
Valcor4 nhận xét trong video 2
zapfanzapfan3 nhận xét trong video 3
Chuck Finley3 nhận xét trong video 3
Fergus3 nhận xét trong video 3
DJ Kombatbunni3 nhận xét trong video 3
Phoenix Dawn2 nhận xét trong video 2
Armor InterGalactic2 nhận xét trong video 1
Yes 901252 nhận xét trong video 2
Top 5 kênh đối tượng chồng chéo.
Linus Tech Tips
Linus Tech Tips
Quốc gia: Canada Tổng số đăng ký:10.2TR
14.5%Tỷ lệ chồng chéo
Vsauce
Vsauce
Quốc gia: Khác Tổng số đăng ký:15.4TR
14.5%Tỷ lệ chồng chéo
Binging with Babish
Binging with Babish
Quốc gia: Hoa Kỳ Tổng số đăng ký:6.25TR
7.5%Tỷ lệ chồng chéo
AvE
AvE
Quốc gia: Canada Tổng số đăng ký:2.07TR
7.0%Tỷ lệ chồng chéo
Unbox Therapy
Unbox Therapy
Quốc gia: Canada Tổng số đăng ký:16.2TR
7.0%Tỷ lệ chồng chéo
Nhóm NoxInfluence

Bất cứ có thắc mắc hoặc ý kiến gì, bạn đều có thể liên lạc Noxinfluencer tại đây. Chúng tôi sẽ sớm phản hồi cho bạn.

Đặt câu hỏi qua facebook
(đề nghị)