Tôi là một INFLUENCER Tôi là một thương hiệu

Adam Savage’s Tested YouTube Channel Analytics and Report

Adam Savage’s Tested Trang phân tích dữ liệu Youtube
(Dữ liệu cập nhật ngày 2019-08-23)
Adam Savage’s Tested
Đã tham gia YouTube trên: 2010-03-08Quốc gia: Hoa Kỳ  Ngôn ngữ: Tiếng Anh 
Tổng số đăng ký Live Sub Count
4.49TR 
Tổng số lượt xem
813.26TR  0.1%
Lượng view trung bình
135.84N  3.2%
Tổng video
3.89N 
Thẻ kênh
Xếp hạng toàn cầu
1,720th  (Top 1%)
Xếp hạng quốc gia/khu vực
642nd  (Top 1%)
Sao điểm Nox
  2.73 
Video đã xuất bản
44  (Tháng gần đây)
Thu nhập đối tác dự tính
1.02TỶ  (Hàng tháng)
Thu nhập dự tính
54.6TR  (Mỗi video)
Adam Savage’s Tested So sánh dữ liệu xu hướng 
7gày
30 ngày
Subs
Views
Subs for the Last 7 Days: Subs-Compare to previous Last 7 Days:
Adam Savage’s Tested Dữ liệu lịch sử của người đăng ký (1 năm gần đây)
Hằng ngày
Toàn bộ
Adam Savage’s Tested Lượt xem dữ liệu lịch sử (1 năm gần đây)
Hằng ngày
Toàn bộ
Adam Savage’s Tested Dự đoán tương lai (1 năm tới)
Dự tính độ tuổi và tỉ lệ giới tính của người hâm mộ 
Dự tính phân bố vị trí địa lý của người hâm mộ 
tuần Độ tương tác trung bình 30 video đăng gần đây nhất
  • Views/Subs
    2.95%
  • Lượt thích/Views
    2.95%
  • Bình luận/Views
    0.28%
  • Không thích/Views
    0.08%
Biểu đồ lượt xem video trong 30 video mới nhất
Cao
Thấp
Avg.Views132.38N
Video được xem nhiều nhất từ Adam Savage’s Tested Kênh Youtube
3.99TR Views· 2019-05-22 Ngày xuất bản· 91.32N Lượt thích· 3.13N Bình luận

This self-solving Rubik's Cube robot was one of the coolest things we saw at Maker Faire 2019. Its creator Takashi Kaburagi shows us how it works and we take a peek beneath the tiles to see its robotic core. Watch it come alive and perform a solve! Find more of Takashi's projects here: https://www.youtube.com/user/meiji0vs0lotte/featured Shot by Gunther Kirsch and edited by Norman Chan Subscribe for more videos! http://www.youtube.com/tested Follow us on Twitter: http://www.twitter.com/testedcom Get updates on Facebook: http://www.facebook.com/testedcom Tested is: Adam Savage http://www.twitter.com/donttrythis Norman Chan http://www.twitter.com/nchan Simone Giertz http://www.twitter.com/simonegiertz Joey Fameli http://www.joeyfameli.com Gunther Kirsch https://guntherkirsch.com Ryan Kiser https://www.instagram.com/ryan.kiser Kishore Hari http://www.twitter.com/sciencequiche Sean Charlesworth http://www.twitter.com/cworthdynamics Jeremy Williams http://www.twitter.com/jerware Kayte Sabicer https://www.instagram.com/kaytesabicer Bill Doran https://twitter.com/chinbeard Ariel Waldman http://www.twitter.com/arielwaldman Darrell Maloney http://www.twitter.com/thebrokennerd83 Kristen Lomasney https://twitter.com/krystynlo Intro bumper by Abe Dieckman Set design by Danica Johnson http://www.twitter.com/saysdanica Set build by Asa Hillis http://www.asahillis.com Thanks for watching!

Video mới nhất từ Adam Savage’s Tested Kênh Youtube
Nhóm NoxInfluence

Bất cứ có thắc mắc hoặc ý kiến gì, bạn đều có thể liên lạc Noxinfluencer tại đây. Chúng tôi sẽ sớm phản hồi cho bạn.

Đặt câu hỏi qua facebook
(đề nghị)